Bán đất 88/2 Phạm Đăng Giảng Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
235 m²(8 x 29)
12,2 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Phạm Đăng Giảng phường Bình Hưng Hòa | 64 triệu/m² | 39 triệu/m² - 90 triệu/m² |
Đất
235 m²(8 x 29)
12,2 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
1025 m²(13 x 43)
55,5 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
50 m²(4.2 x 12)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
88 m²(4 x 22)
4 Tỷ 950 Triệu
56.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
133 m²(4.5 x 30)
5,2 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
133 m²(4.5 x 28)
7,8 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
58 m²(4.95 x 12.2)
4,8 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
58 m²(4.95 x 12.2)
4,8 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai