Bán nhà 9 Đường số 24B, Khu đô thị An Phú An Khánh
Nhà phố
164 m²(10 x 16.4)
42 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 24B
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ | 124 triệu/m² | 107 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà Phố | 270 triệu/m² | 123 triệu/m² - 733 triệu/m² |
| Đất | 192 triệu/m² | 148 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Biệt Thự | 290 triệu/m² | 250 triệu/m² - 352 triệu/m² |
Nhà phố
164 m²(10 x 16.4)
42 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 24B
Đất
205.9 m²(12 x 20.1)
38 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31B
Đất
253.4 m²(15.5 x 16.5)
42 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 55
Nhà phố
120.2 m²(4.44 x 27)
20,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
100 m²(5 x 20)
19 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
238.3 m²(10 x 24)
40 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
150 m²
110 Tỷ
733 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Biệt thự
200 m²
50 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
119 m²
23,3 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Nhà phố
100 m²
18,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
89.1 m²(5 x 18.7)
24,5 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7C
Nhà phố
108 m²
26,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 60
Nhà phố
160 m²
35 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27A
Nhà phố
185 m²
43,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 19
Biệt thự
128 m²
45 Tỷ
352 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Nhà phố
117.5 m²
22,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 15
Biệt thự
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
400 m²
108 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Cao Đức Lân
Nhà phố
86 m²
18,5 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 10A
Nhà phố
200 m²
55 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Cao Đức Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai