Bán nhà hẻm b28-29/01 Trương Văn Bang, phường Bình Trưng
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 371 triệu/m² | 22 triệu/m² - 2,19 tỷ/m² |
| Đất | 331 triệu/m² | 34 triệu/m² - 2,94 tỷ/m² |
| Biệt Thự | 269 triệu/m² | 25 triệu/m² - 450 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 691 triệu/m² | 691 triệu/m² - 691 triệu/m² |
| Căn Hộ | 105 triệu/m² | 105 triệu/m² - 105 triệu/m² |
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
895 m²(26 x 35)
200 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
508.5 m²(13 x 38.6)
100 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
1564 m²(42 x 41)
200 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Nhà phố
4686 m²(50 x 90)
120 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
2148 m²(44 x 49)
193 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
9302 m²(70 x 120)
320 Tỷ
34.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Đất
9302 m²(70 x 120)
320 Tỷ
34.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
8000 m²(68 x 110)
300 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 50
Biệt thự
4686.4 m²(50 x 90)
118 Tỷ
25.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
278.7 m²(14 x 20)
120 Tỷ
431 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Đất
425 m²(23 x 19)
180 Tỷ
424 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Đất
307.5 m²(15 x 20)
905 Tỷ
2.94 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
4282.4 m²(50 x 90)
120 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
105 Tỷ
525 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Đất
7500 m²
450 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
150 m²
110 Tỷ
733 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
8000 m²(80 x 100)
300 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
442.4 m²(15 x 29)
110 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
80 m²
175 Tỷ
2.19 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai