Bán chung cư Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5.7 x 28)
43 Tỷ
341 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 347 triệu/m² | 45 triệu/m² - 10,17 tỷ/m² |
| Đất | 173 triệu/m² | 54 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Biệt Thự | 191 triệu/m² | 66 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 186 triệu/m² | 59 triệu/m² - 417 triệu/m² |
| Shophouse | 257 triệu/m² | 250 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 240 triệu/m² | 123 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| Khách Sạn | 194 triệu/m² | 194 triệu/m² - 194 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(5.7 x 28)
43 Tỷ
341 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
126 m²(5.7 x 28)
46 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
3 m²(5 x 20)
30,5 Tỷ
10.17 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
245 m²(7.2 x 34)
41,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
274 m²(5.5 x 50)
41 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
ShopHouse
190 m²(10 x 19)
50 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
423 m²(10 x 40)
42 Tỷ
99.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
ShopHouse
160 m²(8 x 20)
40 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
350 m²(14 x 25)
35 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
Nhà phố
219 m²(5.7 x 38)
46 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(5 x 20.5)
43 Tỷ
417 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
214 m²(4 x 31)
45 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
227 m²(8.5 x 27)
31,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
1086 m²(4.5 x 90)
49 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
233 m²(15 x 15.5)
36,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 52
Nhà phố
149.4 m²(7 x 20.5)
38 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Nhà phố
202 m²(8.5 x 22)
38 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Đất
377 m²(16 x 24)
35 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
41 Tỷ
432 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường N3
Căn Hộ Dịch Vụ
141.1 m²(5.5 x 25)
31 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai