Bán đất 873 Hoàng Sa Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
2505 m²(80 x 30)
1000 Tỷ
399 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
905 Tỷ
~ 2.94 Tỷ/m²307.5m²
(15m x 20m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 15m | |
| Diện tích | 307.5 m2 |
Bán đất 7 Đường số 20, Khu đô thị An Phú An Khánh
- Diện tích: 15x20
- Kết cấu: đất trống (gara oto)
Đất
2505 m²(80 x 30)
1000 Tỷ
399 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Đất
83000 m²(100 x 1000)
1000 Tỷ
12 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1660 m²(29 x 57)
840 Tỷ
506 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
1977.3 m²
900 Tỷ
455 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Đất
2500 m²
900 Tỷ
360 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Đất
5000 m²
860 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
11434 m²
1000 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
44097 m²
980 Tỷ
22.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai