Bán nhà hẻm b28-29/01 Trương Văn Bang, phường Bình Trưng
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Trưng giá trên 100 tỷ | 382 triệu/m² | 22 triệu/m² - 2,19 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Trưng giá trên 100 tỷ | 287 triệu/m² | 287 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Nhà đường nội bộ phường Bình Trưng giá trên 100 tỷ | 249 triệu/m² | 249 triệu/m² - 249 triệu/m² |
Nhà phố
349 m²(10 x 17)
100 Tỷ
287 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
895 m²(26 x 35)
200 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
508.5 m²(13 x 38.6)
100 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
4686 m²(50 x 90)
120 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
8000 m²(68 x 110)
300 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 50
Nhà phố
278.7 m²(14 x 20)
120 Tỷ
431 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Nhà phố
4282.4 m²(50 x 90)
120 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
105 Tỷ
525 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
150 m²
110 Tỷ
733 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
8000 m²(80 x 100)
300 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
442.4 m²(15 x 29)
110 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
80 m²
175 Tỷ
2.19 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
487.5 m²
175 Tỷ
359 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
300 m²
117 Tỷ
390 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
241 m²(11 x 21)
135 Tỷ
560 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
450 m²
190 Tỷ
422 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
826 m²
183 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
44097 m²
980 Tỷ
22.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
328.6 m²
180 Tỷ
548 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
1658 m²
207 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai