Bán nhà 378 380 Nguyễn Duy Trinh phường Bình Trưng
Nhà phố
895 m²(26 x 35)
200 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
207 Tỷ
~ 125 Triệu/m²1658m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1658 m2 |
Nhà phố
895 m²(26 x 35)
200 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
1564 m²(42 x 41)
200 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
2148 m²(44 x 49)
193 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Tòa Nhà Văn Phòng
288 m²(12 x 24)
199 Tỷ
691 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trần Quý Kiên
Đất
1564.8 m²(30 x 44)
210 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Nhà phố
450 m²
190 Tỷ
422 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
826 m²
183 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
328.6 m²
180 Tỷ
548 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai