Bán nhà 4 Đường số 39 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 450 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 103 triệu/m² | 26 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B | 180 triệu/m² | 109 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bát Nàn | 204 triệu/m² | 185 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Trưng | 85 triệu/m² | 60 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Tá Hán | 323 triệu/m² | 175 triệu/m² - 2,19 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bắc Nam 2 | 222 triệu/m² | 196 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 167 triệu/m² | 123 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cao Đức Lân | 244 triệu/m² | 167 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D | 1,91 tỷ/m² | 114 triệu/m² - 10,17 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường D1 | 141 triệu/m² | 141 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D4 | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Văn An | 239 triệu/m² | 163 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường E | 136 triệu/m² | 136 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường G | 225 triệu/m² | 225 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường G1 | 195 triệu/m² | 195 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Thịnh | 165 triệu/m² | 59 triệu/m² - 254 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lương Định Của | 237 triệu/m² | 92 triệu/m² - 525 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường M | 171 triệu/m² | 171 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mai Chí Thọ | 161 triệu/m² | 22 triệu/m² - 351 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N3 | 486 triệu/m² | 432 triệu/m² - 540 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 162 triệu/m² | 35 triệu/m² - 365 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Hoàng | 253 triệu/m² | 167 triệu/m² - 431 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Quý Cảnh | 262 triệu/m² | 210 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Quý Đức | 279 triệu/m² | 210 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Định | 131 triệu/m² | 56 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trung Nguyệt | 107 triệu/m² | 84 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Tuyển | 163 triệu/m² | 125 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Tư Nghiêm | 140 triệu/m² | 62 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp | 78 triệu/m² | 77 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Đôn Tiết | 64 triệu/m² | 47 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Song Hành | 427 triệu/m² | 168 triệu/m² - 733 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp | 189 triệu/m² | 86 triệu/m² - 241 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trương Văn Bang | 439 triệu/m² | 318 triệu/m² - 560 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Lựu | 210 triệu/m² | 210 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vũ Tông Phan | 360 triệu/m² | 200 triệu/m² - 652 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xa Lộ Hà Nội | 210 triệu/m² | 157 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Tiến Đông | 201 triệu/m² | 196 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đồng Văn Cống | 263 triệu/m² | 263 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Pháp Thuận | 231 triệu/m² | 180 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp | 583 triệu/m² | 536 triệu/m² - 630 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 151 triệu/m² | 27 triệu/m² - 1,13 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 110 triệu/m² | 28 triệu/m² - 359 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 128 triệu/m² | 81 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 137 triệu/m² | 82 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 347 triệu/m² | 22 triệu/m² - 4,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 299 triệu/m² | 40 triệu/m² - 4,25 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 236 triệu/m² | 140 triệu/m² - 548 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7B | 290 triệu/m² | 290 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7C | 257 triệu/m² | 225 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7A | 245 triệu/m² | 245 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 107 triệu/m² | 62 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8A | 157 triệu/m² | 125 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9A | 196 triệu/m² | 158 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 129 triệu/m² | 85 triệu/m² - 179 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9B | 197 triệu/m² | 168 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 72 triệu/m² | 68 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10A | 212 triệu/m² | 208 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 276 triệu/m² | 144 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12A | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 216 triệu/m² | 172 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 104 triệu/m² | 66 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 14 | 140 triệu/m² | 67 triệu/m² - 255 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15 | 414 triệu/m² | 92 triệu/m² - 2,50 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 16 | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 17 | 171 triệu/m² | 102 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 174 triệu/m² | 75 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18A | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 19 | 175 triệu/m² | 94 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 20 | 195 triệu/m² | 114 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 22 | 84 triệu/m² | 50 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 23 | 81 triệu/m² | 68 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24 | 144 triệu/m² | 144 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24B | 210 triệu/m² | 163 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24A | 163 triệu/m² | 163 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 25 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 26 | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 27 | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 27A | 175 triệu/m² | 125 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 28 | 208 triệu/m² | 110 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 29 | 179 triệu/m² | 179 triệu/m² - 179 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 30 | 87 triệu/m² | 80 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31 | 81 triệu/m² | 54 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31E | 202 triệu/m² | 156 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31F | 201 triệu/m² | 175 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31D | 197 triệu/m² | 170 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31C | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31A | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 32 | 136 triệu/m² | 136 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 33 | 166 triệu/m² | 78 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 34 | 167 triệu/m² | 83 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 34B | 185 triệu/m² | 163 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 35 | 109 triệu/m² | 107 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 36 | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 37 | 118 triệu/m² | 70 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 38 | 88 triệu/m² | 87 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 39 | 115 triệu/m² | 61 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 40 | 36 triệu/m² | 26 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 41 | 90 triệu/m² | 59 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 42 | 125 triệu/m² | 83 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 46 | 124 triệu/m² | 120 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 50 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 51 | 147 triệu/m² | 85 triệu/m² - 324 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 52 | 195 triệu/m² | 157 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 53 | 225 triệu/m² | 200 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 57 | 166 triệu/m² | 156 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 60 | 266 triệu/m² | 245 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 62 | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 63 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 64 | 98 triệu/m² | 98 triệu/m² - 98 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 78 | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 450 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
72 m²(5.6 x 13.4)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.3)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
190 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
62.5 m²(10 x 6.5)
5 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
95 m²(4 x 22)
7,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Nhà phố
188 m²(6.8 x 28)
13,2 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
85 m²(7.7 x 11.2)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
89 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
126 m²(5.7 x 28)
46 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
55 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
124 m²(6 x 23)
25 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
58 m²(6.5 x 10)
9,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(15 x 18)
14,5 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
3 m²(5 x 20)
30,5 Tỷ
10.17 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
62 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
64 m²(3 x 11)
5 Tỷ 150 Triệu
80.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
31 m²(3.7 x 21)
9,2 Tỷ
297 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai