Bán nhà 15 ?HẠ 410TR Nguyễn Đình Chiểu Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.3)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.3)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
124 m²(6 x 23)
25 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17.5)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
211 m²(6.9 x 38)
25 Tỷ 990 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
214 m²(10 x 22)
28,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai