Bán nhà 4 Đường số 39 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 450 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Trưng | 216 triệu/m² | 22 triệu/m² - 10,17 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Trưng | 97 triệu/m² | 24 triệu/m² - 288 triệu/m² |
| Nhà đường nội bộ phường Bình Trưng | 252 triệu/m² | 249 triệu/m² - 254 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ 450 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
72 m²(5.6 x 13.4)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.3)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
190 m²(8 x 22)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
62.5 m²(10 x 6.5)
5 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
96.7 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
67.5 m²(6.1 x 11.1)
7,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
56 m²(4.1 x 13.6)
8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
95 m²(4 x 22)
7,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Nhà phố
188 m²(6.8 x 28)
13,2 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
5,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
85 m²(7.7 x 11.2)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
89 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
126 m²(5.7 x 28)
46 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
104 m²(4.7 x 22)
9,8 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
104 m²(6 x 17)
7,7 Tỷ
74 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
55 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai