Bán nhà 51 Bình Trưng Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(5.6 x 13.4)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Trưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 135 triệu/m² | 45 triệu/m² - 4,25 tỷ/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Trưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 99 triệu/m² | 39 triệu/m² - 195 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(5.6 x 13.4)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
62.5 m²(10 x 6.5)
5 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
67.5 m²(6.1 x 11.1)
7,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
56 m²(4.1 x 13.6)
8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
95 m²(4 x 22)
7,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
5,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
85 m²(7.7 x 11.2)
9,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
89 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
104 m²(4.7 x 22)
9,8 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
104 m²(6 x 17)
7,7 Tỷ
74 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
123.5 m²(17 x 9)
8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
6,5 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
58 m²(6.5 x 10)
9,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
64 m²(3 x 11)
5 Tỷ 150 Triệu
80.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
59 m²(6 x 10)
6,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
31 m²(3.7 x 21)
9,2 Tỷ
297 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(3.7 x 21)
9,2 Tỷ
297 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
57 m²(5.7 x 10)
8,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai