Bán nhà 23 ?HẠ 1.2TY Đường số 18 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(6.5 x 10)
9,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
9,2 Tỷ
~ 297 Triệu/m²31m²
(3.7m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 |
Bán nhà 32A Đường, Phường Bình Trưng, TP Thủ Đức.
Diện tích: 31m²
Kích thước: ngang 3.7m, dài 21m
Kết cấu: 78 tầng
Giá bán: 9.2 tỷ
Nhà phố
58 m²(6.5 x 10)
9,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(3.7 x 21)
9,2 Tỷ
297 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
91 m²(4.2 x 20)
8,5 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(9 x 11)
10 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(5 x 19)
9,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
129 m²(5 x 27)
9,8 Tỷ
76 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(5 x 16)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(8.3 x 13)
9,1 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai