Bán nhà hẻm 9/1A Đường Số 3 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(5.7 x 10)
8,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 3 phường Bình Trưng | 127 triệu/m² | 81 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 3 phường Bình Trưng | 109 triệu/m² | 70 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Nhà phố
57 m²(5.7 x 10)
8,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
94 m²(4.45 x 21)
11,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
14,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
9 Tỷ 450 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
190 m²(4 x 30)
17 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
380 m²(12 x 32)
40 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
140 m²(4.5 x 30)
17,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
81 m²(5.5 x 15.5)
7,8 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,3 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
84 m²(5 x 17)
7,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
60 m²(4.3 x 18)
8 Tỷ 950 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
81.2 m²(4.3 x 20)
7 Tỷ 350 Triệu
90.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
87 m²(6 x 14)
7 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
71.5 m²(5 x 13)
6,1 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
10,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(4.5 x 12)
6,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,4 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
166.4 m²
24 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(10 x 5)
3,5 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai