Bán nhà 154 ( Thửa 575 tờ 30) 154 Đường số 6 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 6 | 202 triệu/m² | 37 triệu/m² - 4,25 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 6 | 93 triệu/m² | 33 triệu/m² - 128 triệu/m² |
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(9.8 x 10.1)
6,2 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
52 m²(6 x 9.3)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
643 m²(6.25 x 63)
79 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(5 x 17)
9,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(5 x 9.5)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
104 m²(8.7 x 12)
3,8 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
52 m²(5 x 11)
4 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
74 m²(8 x 15)
7,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
51 m²(5.8 x 8.5)
3,8 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
75 m²(5.2 x 14.5)
3 Tỷ 850 Triệu
51.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
57 m²
8,7 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
55.8 m²
4 Tỷ 90 Triệu
73.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
43.5 m²(7.7 x 7.5)
3,5 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
75 m²(6 x 13)
4,1 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5,3 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
163 m²(6 x 27)
25 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4.5 x 13)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai