Bán nhà 3 Nguyễn Quý Cảnh Phường Bình Trưng
Nhà phố
170 m²(10 x 17)
56 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Quý Cảnh | 262 triệu/m² | 210 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Quý Cảnh | 337 triệu/m² | 337 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Nguyễn Quý Cảnh | 361 triệu/m² | 361 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Quý Cảnh | 170 triệu/m² | 170 triệu/m² - 170 triệu/m² |
Nhà phố
170 m²(10 x 17)
56 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Tòa Nhà Văn Phòng
207.6 m²(13 x 17)
70 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
198.3 m²
60 Tỷ
303 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
170 m²
55 Tỷ
324 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Biệt thự
166 m²
60 Tỷ
361 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
100 m²
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
170 m²
39 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
100 m²
21 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
170 m²
36 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Đất
200 m²
34 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai