Căn hộ A1-08-01 – Tòa A1 tầng 08 | 2 Phòng ngủ | View Sông Rạch Chiếc | Masteri Park Place
Căn hộ
79 m²(6.58 x 12)
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ | 124 triệu/m² | 107 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà Phố | 270 triệu/m² | 123 triệu/m² - 733 triệu/m² |
| Đất | 192 triệu/m² | 148 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Biệt Thự | 290 triệu/m² | 250 triệu/m² - 352 triệu/m² |
Căn hộ
79 m²(6.58 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
79 m²(6.58 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
79 m²(6.58 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
79 m²(6.58 x 12)
10 Tỷ 169 Triệu
129 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
108.5 m²(9.04 x 12)
12 Tỷ 963 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
79 m²(6.58 x 12)
10 Tỷ 120 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Đất
210 m²(10.5 x 20)
41 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
643 m²(6 x 65)
79 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
128 m²(8 x 16)
22,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Đất
155 m²(10 x 15.5)
23 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
70 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7B
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
59 Tỷ
295 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
22,4 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Cao Đức Lân
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
40 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31E
Đất
279 m²(15.5 x 18)
64 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
192 m²(12 x 16)
33,6 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
90 Tỷ
450 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Biệt thự
223.8 m²(11 x 20)
58 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
20,5 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đỗ Pháp Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai