Căn hộ A1-03-03 – Tòa A1 tầng 03 | 2 Phòng ngủ | View Sông Rạch Chiếc | Masteri Park Place
Căn hộ
80.5 m²(6.71 x 12)
10 Tỷ 181 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ | 129 triệu/m² | 13 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Nhà Phố | 228 triệu/m² | 144 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| Đất | 201 triệu/m² | 130 triệu/m² - 319 triệu/m² |
| Biệt Thự | 260 triệu/m² | 210 triệu/m² - 310 triệu/m² |
Căn hộ
80.5 m²(6.71 x 12)
10 Tỷ 181 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
54.8 m²(4.57 x 12)
7 Tỷ 269 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
92.1 m²(8.5 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
78.5 m²(6.5 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
107.2 m²(9 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
77.7 m²(6.5 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
71.9 m²(7 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
82.7 m²(8 x 11)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
107.2 m²(9.45 x 11.34)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Nhà phố
508.5 m²(13 x 38.6)
100 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
254.2 m²(9 x 20)
50 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
404 m²(16.5 x 24.5)
52,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D14
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường G
Đất
121 m²(5.5 x 22)
38,6 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
195.7 m²(10.2 x 20)
68,5 Tỷ
350 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
249.6 m²(12 x 18.8)
75 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Đất
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
95 m²(5 x 19)
12,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Nhà phố
135 m²
26,5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bắc Nam 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai