Bán đất A24 đường số 1, KDC Tân Tạo, phường Bình Trưng
Đất
210 m²(10.5 x 20)
41 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
38,6 Tỷ
~ 319 Triệu/m²121m²
(5.5m x 22m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 5.5m | |
| Diện tích | 121 m2 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán đất 102 Trương Văn Bang Phường Bình Trưng
(G2-26 TK21 Trung Tâm Hành Chính)
- Diện tích: 5,5x22m
- Công nhận: 121m2
- Hướng: đông bắc
- Chỉ tiêu xây dựng: hầm 6 tầng
Đất
210 m²(10.5 x 20)
41 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
454.4 m²(20 x 23)
40 Tỷ
88 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
140.6 m²(7.4 x 19)
36,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Đất
210 m²(10.5 x 20)
40 Tỷ 950 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Đất
205.9 m²(12 x 20.1)
38 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31B
Đất
238.3 m²(10 x 24)
40 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
200 m²
37 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7B
Đất
214 m²
38,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai