Bán Nhà Mặt Tiền 266A Pasteur, Phường 8, Quận 3
Nhà phố
102.8 m²(4.92 x 21.9)
74 Tỷ
720 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Pasteur phường Xuân Hòa | 656 triệu/m² | 226 triệu/m² - 1,03 tỷ/m² |
| Nhà hẻm đường Pasteur phường Xuân Hòa | 235 triệu/m² | 132 triệu/m² - 468 triệu/m² |
Nhà phố
102.8 m²(4.92 x 21.9)
74 Tỷ
720 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
393 m²(15 x 27)
110 Tỷ
280 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
434.5 m²(22 x 28)
400 Tỷ
921 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
53.3 m²(4 x 17)
55 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
466 m²(16 x 28)
310 Tỷ
665 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
25 m²
3.3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
36 m²
5.4 Tỷ
150 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
3032.3 m²
2100 Tỷ
693 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
471 m²
375 Tỷ
796 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
435.72 m²
325 Tỷ
746 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
308 m²
76 Tỷ
247 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
748 m²
350 Tỷ
468 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
120 m²
31 Tỷ
258 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
800 m²
340 Tỷ
425 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
140 m²
70 Tỷ
500 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
116.9 m²
23.5 Tỷ
201 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
73.72 m²
35 Tỷ
475 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
135.65 m²
80 Tỷ
590 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
116 m²
40 Tỷ
345 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
195.3 m²
45 Tỷ
230 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai