Bán nhà 966A Trường Sa (SC 359.1.61 Lê Văn Sỹ) Phường Xuân Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7)
5,4 Tỷ
208 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
5.4 Tỷ
~ 150 Triệu/m²36m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 256/29 Pasteur Phường Võ Thị Sáu Quận 3 .
? HÀNG SIÊU KÍN - CHÍNH CHỦ ĐỜI ĐẦU - BÁN ĐỊNH CƯ - NGAY TRUNG TÂM QUẬN 3.
- Diện tích: 6.7 × 6.8m.
- Kết cấu: Nhà 2 tầng trệt và lầu, sàn Bê tông kết hợp sàn Gỗ. Gồm 3Pn, có PN trệt, Phòng khách và bếp rộng.,
- Đường 2.5m thông ra các đường lớn.,
- Vị trí: trung tâm Quận 3. Gần mặt tiền các đường lớn: Paster, Võ Thị Sáu, Trần Quốc Toản...,
- Phù hợp: Gia đình theo đạo Công giáo, gia đình. Kinh doanh online.,
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng.,
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7)
5,4 Tỷ
208 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
31 m²(3.6 x 8)
5 Tỷ 550 Triệu
179 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
40 m²(3 x 14)
5,4 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
37 m²(3.2 x 11.5)
5,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
29 m²(3.6 x 8)
5,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
33 m²
5.5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
5,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai