Bán nhà mặt tiền 731 Hoàng Sa, Xuân Hòa
Nhà phố
22 m²(3.1 x 7)
5 Tỷ 250 Triệu
239 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Sa phường Xuân Hòa | 337 triệu/m² | 173 triệu/m² - 532 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Hoàng Sa phường Xuân Hòa | 128 triệu/m² | 94 triệu/m² - 144 triệu/m² |
Nhà phố
22 m²(3.1 x 7)
5 Tỷ 250 Triệu
239 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
44 m²(3.7 x 12)
18 Tỷ
409 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
63.8 m²(4.1 x 18)
6 Tỷ
94 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
55 m²(13.5 x 4)
9,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
44 m²(3.8 x 11.5)
20 Tỷ
455 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
44 m²(4 x 11.5)
17 Tỷ
386 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10.5)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
7 Tỷ 980 Triệu
133 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
44 m²
18 Tỷ
409 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
20 m²
5.25 Tỷ
263 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
60 m²
7.8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
25 m²
3.2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
31 m²
6.2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
16.7 m²
4.6 Tỷ
275 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
233 m²
69 Tỷ
296 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
44 m²
23 Tỷ
523 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
5,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
59 m²(5 x 12)
8,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
49.8 m²
26.5 Tỷ
532 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
198.7 m²
45 Tỷ
226 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai