Bán nhà 2 mặt tiền 26A Phạm Ngọc Thạch Phường Xuân Hoà
Nhà phố
180.7 m²(8 x 20)
280 Tỷ
1.55 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phạm Ngọc Thạch phường Xuân Hòa | 432 triệu/m² | 255 triệu/m² - 1,07 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch phường Xuân Hòa | 1,01 tỷ/m² | 609 triệu/m² - 1,55 tỷ/m² |
Nhà phố
180.7 m²(8 x 20)
280 Tỷ
1.55 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
41.4 m²(3 x 13.6)
15,5 Tỷ
374 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
88.4 m²(4 x 21.4)
25,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
27 Tỷ
429 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
613 m²(19.5 x 32)
545 Tỷ
889 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
63 m²
27 Tỷ
429 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
88.4 m²
25.5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
38.6 m²
15.5 Tỷ
402 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
37 m²
12 Tỷ
324 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
42 m²
14.5 Tỷ
345 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
91 m²
24 Tỷ
264 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
197.5 m²
250 Tỷ
1.27 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
170 m²
92 Tỷ
541 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
110 m²
28 Tỷ
255 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
343 m²
275 Tỷ
802 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
184 m²
175 Tỷ
951 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
166 m²
75 Tỷ
452 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
170 m²
220 Tỷ
1.29 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
673.5 m²
450 Tỷ
668 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
197 m²
155 Tỷ
787 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai