Bán nhà hẻm 58/3 Phạm Ngọc Thạch, Xuân Hòa
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
27 Tỷ
429 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
26.5 Tỷ
~ 532 Triệu/m²49.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 49.8 m2 |
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
27 Tỷ
429 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
26 Tỷ
433 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
67 m²(2.4 x 22.5)
26 Tỷ
388 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
65 m²(10 x 9)
27 Tỷ
415 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
61 m²(5.8 x 12)
26 Tỷ
426 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
61 m²(5.8 x 12)
26 Tỷ
426 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
63 m²
27 Tỷ
429 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
80 m²
26 Tỷ
325 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai