Bán Nhà Mặt Tiền 266A Pasteur, Phường 8, Quận 3
Nhà phố
102.8 m²(4.92 x 21.9)
74 Tỷ
720 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
80 Tỷ
~ 590 Triệu/m²135.65m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135.65 m2 |
Nhà phố
102.8 m²(4.92 x 21.9)
74 Tỷ
720 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
91 m²(6 x 15.5)
78 Tỷ
857 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
126 m²(15 x 10)
79 Tỷ
627 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
308 m²
76 Tỷ
247 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
192 m²
80 Tỷ
417 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
373 m²
80 Tỷ
214 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
111.3 m²
80 Tỷ
719 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
144 m²
79 Tỷ
549 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai