Bán nhà 72/6 72/6A 72/4A Trần Quốc Toản Phường Xuân Hòa
Nhà phố
815 m²(16.3 x 50)
310 Tỷ
380 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
325 Tỷ
~ 746 Triệu/m²435.72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 435.72 m2 |
Nhà phố
815 m²(16.3 x 50)
310 Tỷ
380 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Nhà phố
466 m²(16 x 28)
310 Tỷ
665 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
413 m²
330 Tỷ
799 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
411 m²
320 Tỷ
779 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
748 m²
350 Tỷ
468 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
800 m²
340 Tỷ
425 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
930 m²
320 Tỷ
344 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
1215 m²
335 Tỷ
276 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai