Bán đất thửa 521 tờ 226 Tây Lân Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
120 m²(4.2 x 29)
4,6 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tây Lân | 56 triệu/m² | 3 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tây Lân | 44 triệu/m² | 16 triệu/m² - 79 triệu/m² |
Đất
120 m²(4.2 x 29)
4,6 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3,5 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 450 Triệu
57.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
3 Tỷ 650 Triệu
58.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
4,3 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
66.9 m²(4.3 x 15.5)
3,2 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
3,6 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ 850 Triệu
60.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
450 m²(14 x 32)
17,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
450 m²(14 x 32)
17,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
10717 m²(52 x 190)
300 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
73 m²(4.5 x 14.4)
9,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
60 m²(5 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
2,5 Tỷ
31.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
7 Tỷ 950 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
2208 m²(46 x 101.9)
6,5 Tỷ
2.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
780 m²(5 x 165.9)
3,5 Tỷ
4.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
88.4 m²(4 x 22)
5,5 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
76 m²(5 x 15.5)
4,6 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
504.3 m²(16 x 31.5)
12,5 Tỷ
24.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai