Bán nhà mặt tiền 248 Mã Lò, Bình Tân
Nhà phố
106 m²(4 x 26.5)
9,8 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Mã Lò | 106 triệu/m² | 75 triệu/m² - 173 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(4 x 26.5)
9,8 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
97 m²(4 x 24.3)
8,9 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
120 m²(4 x 29)
9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
140 m²(8.9 x 18)
12,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
108 m²(5.5 x 20)
9,4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
95 m²(4 x 27)
10,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
83.9 m²(4 x 25)
14,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
24 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
135 m²(4 x 34)
11 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
280 m²(8 x 35)
30 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai