Bán Nhà Mặt Tiền 1684 Tỉnh Lộ 10, Tân Tạo, Bình Tân
Nhà phố
100 m²(4.3 x 33)
11,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường
Tỉnh Lộ 10
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 92 triệu/m² | 38 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(4.3 x 33)
11,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
5,1 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
83.4 m²(4.8 x 17.5)
8 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
105 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
135 m²(4.3 x 30)
14,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
20 m²(2 x 10)
1 Tỷ 430 Triệu
71.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
127 m²(5.5 x 21.5)
4,8 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
67 m²(4 x 16.5)
3,2 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
126 m²(4 x 32)
9,8 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
67 m²(4 x 16.5)
3 Tỷ 350 Triệu
50 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
4,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
120 m²(4 x 30)
9,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
160 m²(4 x 40)
12 Tỷ 250 Triệu
76.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
75.7 m²(4 x 19)
12,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
10 Tỷ 999 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
168 m²(6 x 28)
18,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
50.1 m²(4 x 13)
5 Tỷ 50 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai