Bán đất thửa 42 tờ 191 Cây Cám Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
46 m²(4 x 13)
3,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Cây Cám | 52 triệu/m² | 33 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Cây Cám | 35 triệu/m² | 14 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Cây Cám | 69 triệu/m² | 58 triệu/m² - 79 triệu/m² |
Đất
46 m²(4 x 13)
3,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
1 Tỷ 250 Triệu
14.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Đất
67 m²(4 x 16.5)
2,2 Tỷ
32.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Đất
75 m²(4 x 19)
3,6 Tỷ
48 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(4 x 14)
4 Tỷ 650 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 499 Triệu
58.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
4,6 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai