Bán chung cư Thửa 473 Tờ 136 ) Đường số 6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(7.8 x 7)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 6 | 81 triệu/m² | 27 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 6 | 48 triệu/m² | 10 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 6 | 82 triệu/m² | 52 triệu/m² - 130 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(7.8 x 7)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
178 m²(6.4 x 27.8)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
92 m²(4 x 23)
5 Tỷ 750 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 150 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(10.4 x 14.5)
9,3 Tỷ
62 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 150 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
9,2 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
13,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
7,4 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
9,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
6,1 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(5 x 19)
5,9 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(8 x 12.2)
6,7 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
10,4 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
91 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
75 m²(4.9 x 15)
5,3 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai