Bán đất thửa 416 tờ 66 Bình Thành Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(4 x 25)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Thành | 61 triệu/m² | 33 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Bình Thành | 76 triệu/m² | 36 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Bình Thành | 74 triệu/m² | 39 triệu/m² - 131 triệu/m² |
Đất
100 m²(4 x 25)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
44 m²(4 x 15)
2,7 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
53 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 550 Triệu
67 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
600 m²(12 x 44)
29,5 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
3 Tỷ 550 Triệu
56.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
167 m²(6 x 25)
5 Tỷ 950 Triệu
35.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
206.3 m²(5.8 x 35.5)
7,5 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
93 m²(4 x 24)
14,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
3,6 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
88 m²(5 x 18)
5,3 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
71 m²(4.5 x 20)
5,2 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(5.5 x 25)
11,9 Tỷ
85 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
312 m²(12 x 26)
26,8 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(9 x 30)
24,5 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
55 m²(4.6 x 12)
3,8 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
55 m²(4.6 x 12)
3,8 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
92 m²(4.4 x 21)
9,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai