Bán nhà hẻm 38/37/3 - 38/37/5 Đường Số 2 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(8 x 17)
11 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
11 Tỷ
~ 81.5 Triệu/m²135m²
(4m x 34m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 34m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà Mặt tiền 314b Mã Lò, Phường Bình Tân
Diện tích: 4 x 34m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 11 Tỷ
Nhà phố
137 m²(8 x 17)
11 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
146 m²
12 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
138.7 m²(12 x 18)
11 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
95 m²(4 x 27)
10,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
180 m²(9.6 x 20)
11 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai