Bán nhà hẻm 61/55 Đường số 8 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
194 m²(9.7 x 20)
18 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
17,5 Tỷ
~ 38.9 Triệu/m²450m²
(14m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 450 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà mặt tiền 50 Tây Lân, Bình Tân
Diện tích: 14 x 32m
Diện tích công nhận: 450m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 17.5 Tỷ
Nhà phố
194 m²(9.7 x 20)
18 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
17,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
450 m²(14 x 32)
17,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
127 m²(4.3 x 29)
17,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
220 m²(11.1 x 25.4)
17,2 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
190 m²(10 x 19)
17,3 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
190 m²(10 x 19)
17,5 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 3B
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
17,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai