Bán Nhà Mặt Tiền 2M Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
Nhà phố
149 m²(8 x 18.67)
16,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Tân giá từ 15 đến 20 tỷ | 77 triệu/m² | 18 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Tân giá từ 15 đến 20 tỷ | 104 triệu/m² | 19 triệu/m² - 224 triệu/m² |
Nhà phố
149 m²(8 x 18.67)
16,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
194 m²(9.7 x 20)
18 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
403 m²(15 x 27)
18 Tỷ
44.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
237 m²(7 x 30)
16,2 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
237 m²(7 x 33)
16,2 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
192 m²(4.7 x 35)
20 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
17,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Nhà phố
161 m²(11.5 x 14)
16,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
249 m²(5 x 50)
15,9 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
483 m²(24 x 20)
16,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
186 m²(7 x 26)
15 Tỷ 990 Triệu
86 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
428 m²(14 x 30.5)
18 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
15,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
311 m²(6 x 52)
18 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
550 m²(12 x 45)
19,5 Tỷ
35.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
450 m²(14 x 32)
17,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
450 m²(14 x 32)
17,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
190 m²(13 x 14.5)
15 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
167 m²(8 x 20.9)
15,9 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
500 m²(10.3 x 47.4)
16,8 Tỷ
33.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Võ Văn Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai