Bán Nhà Mặt Tiền 1684 Tỉnh Lộ 10, Tân Tạo, Bình Tân
Nhà phố
100 m²(4.3 x 33)
11,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Tân giá từ 10 đến 15 tỷ | 73 triệu/m² | 34 triệu/m² - 176 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Tân giá từ 10 đến 15 tỷ | 102 triệu/m² | 13 triệu/m² - 200 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(4.3 x 33)
11,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
14,2 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 32A
Nhà phố
137 m²(8 x 17)
11 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
250 m²(10 x 25)
11,8 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
218 m²(8.2 x 26.5)
13,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
158 m²(5 x 31)
12,5 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bùi Dương Lịch
Nhà phố
255 m²(10 x 25.5)
14 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
213 m²(6 x 36)
10,8 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
112.8 m²(4 x 28.2)
11,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Đất Mới
Nhà phố
234 m²(6 x 40)
10,8 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
240 m²(10 x 24)
11 Tỷ 890 Triệu
49.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
218 m²(8.2 x 26.5)
13,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
200.1 m²(8 x 25)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
156 m²(9.5 x 17.4)
10,5 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
122 m²(5 x 25.5)
10,5 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
115 m²(5 x 25)
10,5 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
220 m²
12,8 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
338 m²(13.5 x 25)
12,5 Tỷ
37 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
152 m²(8 x 23)
10,5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai