Bán nhà 110 ( SC : 49.5A ) Thông Tây Hội Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 165)
7 Tỷ 750 Triệu
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thông Tây Hội | 128 triệu/m² | 82 triệu/m² - 236 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 165)
7 Tỷ 750 Triệu
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
60 m²(4 x 16.5)
7 Tỷ 750 Triệu
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
29 m²(3 x 10)
3,1 Tỷ
107 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
37 m²(5 x 8)
4,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
35 m²
4,4 Tỷ
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
55 m²(3.3 x 13)
5 Tỷ 250 Triệu
95.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
25 m²(3.5 x 8.5)
3 Tỷ 990 Triệu
160 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
62 m²(3.6 x 16)
6,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
21 m²(2.9 x 10.5)
4 Tỷ 950 Triệu
236 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
26 m²(5.7 x 4.6)
3 Tỷ 690 Triệu
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
58 m²(5.9 x 11)
6,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
28 m²(4.5 x 7)
2,4 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
46 m²(4.6 x 10)
3 Tỷ 750 Triệu
81.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Nhà phố
29 m²(3.8 x 7.5)
3,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thông Tây Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai