Bán nhà 18 Phạm Văn Đồng Phạm Văn Đồng Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
95 m²(6.2 x 17)
18,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Văn Đồng | 206 triệu/m² | 97 triệu/m² - 373 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Văn Đồng | 213 triệu/m² | 118 triệu/m² - 305 triệu/m² |
Nhà phố
95 m²(6.2 x 17)
18,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(7.6 x 11.1)
9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
260 m²(14 x 14)
52 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(5.6 x 24)
18,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
15 m²(3.4 x 4.5)
5,6 Tỷ
373 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
7 Tỷ 450 Triệu
186 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
95 m²(6.2 x 17)
18,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
14 m²(4.1 x 3.6)
4,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
42 m²(5.3 x 10)
11,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
48 m²(8.1 x 6)
8,9 Tỷ
185 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
48 m²(8.1 x 6)
8,9 Tỷ
185 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
17 m²(3.6 x 4.5)
3,4 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
48 m²(3.2 x 13)
7,6 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
21 m²(4 x 6)
6,4 Tỷ
305 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Căn Hộ Dịch Vụ
21 m²(4 x 6)
6,1 Tỷ
290 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
34 m²(3.1 x 11)
3 Tỷ 660 Triệu
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
46 m²(5.8 x 8)
4 Tỷ 450 Triệu
96.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai