Bán chung cư ( A18 ) Nguyễn Oanh Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Oanh | 125 triệu/m² | 71 nghìn/m² - 290 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Oanh | 215 triệu/m² | 73 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Oanh | 293 triệu/m² | 293 triệu/m² - 293 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12.5)
4,7 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
54 m²(6 x 9)
8,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
56 m²(3.55 x 16.1)
9,8 Tỷ
175 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
49 m²(6 x 9)
8,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
43 m²(3.5 x 12)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
88 m²(4.4 x 20)
15 Tỷ
170 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
53 m²(4.3 x 13.1)
6,6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
4,6 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
53 m²(4.1 x 13)
6,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
15,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
95 m²(4.7 x 19)
6,8 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
300 m²(7.7 x 35)
35 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
25 Tỷ
313 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
77.4 m²(3.7 x 22)
13 Tỷ
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
64 m²(4 x 14)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
55 m²(3.4 x 16)
6,1 Tỷ
111 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
204 m²(4 x 51)
18,5 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai