Bán nhà 21 Lê Lai Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(4 x 4)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Lai | 134 triệu/m² | 57 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Lai | 190 triệu/m² | 104 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Đất đường Lê Lai | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
Nhà phố
13 m²(4 x 4)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
24 m²(3.1 x 6)
3,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
60 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
24 m²(3 x 6)
3,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
44 m²(4.1 x 11)
10 Tỷ
227 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
13 m²(3.8 x 4)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
88 m²(4.1 x 19.6)
12 Tỷ 599 Triệu
143 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Đất
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(8.5 x 12.5)
11 Tỷ
104 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
360 m²(19 x 25)
28 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
141 m²(6 x 20)
18,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(4 x 11)
10 Tỷ
233 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(4 x 11)
10 Tỷ
233 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
153 m²(12.6 x 11.9)
16,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
155 m²(12.6 x 12)
16,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
194 m²(10 x 19)
16,8 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
55 m²(6.5 x 12)
7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
13 m²(2 x 9)
1,2 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
25 m²(3 x 7)
3,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai