Bán Nhà 566/20/2 Nguyễn Thái Sơn, P5, Gò Vấp
Nhà phố
70 m²(5.3 x 14)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Thái Sơn | 137 triệu/m² | 71 triệu/m² - 231 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Thái Sơn | 187 triệu/m² | 123 triệu/m² - 237 triệu/m² |
Nhà phố
70 m²(5.3 x 14)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(5 x 18)
18 Tỷ
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(10 x 14)
25 Tỷ
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
46 m²(4 x 11)
5 Tỷ 680 Triệu
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
5 Tỷ 650 Triệu
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
142 m²(7.1 x 20)
11,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
81 m²(6 x 14)
6,7 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
33 m²(7 x 5)
4 Tỷ 950 Triệu
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
33 m²(7 x 5)
4 Tỷ 950 Triệu
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
48 m²(6 x 9)
7,6 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(10 x 14)
25 Tỷ
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
52 m²(8.7 x 6.5)
12 Tỷ
231 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12)
7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
15 Tỷ
214 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
50.8 m²(5 x 11)
7,2 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12)
5 Tỷ 450 Triệu
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
28 m²(3.8 x 7.4)
4,2 Tỷ
150 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
26 m²(4.2 x 6)
3 Tỷ 790 Triệu
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(10 x 14)
27,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10.5)
4,2 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai