Bán nhà hẻm 47/4 Phạm Ngũ Lão Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Ngũ Lão | 155 triệu/m² | 98 triệu/m² - 212 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Ngũ Lão | 127 triệu/m² | 106 triệu/m² - 155 triệu/m² |
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
16 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
164 m²(5.8 x 36.5)
29 Tỷ 990 Triệu
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
53 m²(6 x 8)
8,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
94 m²(4.5 x 21)
15 Tỷ
160 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
181 m²(6 x 31)
19 Tỷ 230 Triệu
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
13 m²(3.5 x 5)
2 Tỷ 750 Triệu
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(4 x 23)
11,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
164 m²(5.8 x 37)
24,9 Tỷ
152 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
54 m²(3.6 x 16)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(6.7 x 10)
8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
61 m²(3 x 20.3)
6 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
35 m²(3.5 x 8.5)
4 Tỷ 850 Triệu
139 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai