Bán nhà hẻm 788/41A ( SC: 782.74A )Nguyễn Kiệm Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3.3 x 11)
4,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Kiệm | 142 triệu/m² | 61 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Kiệm | 143 triệu/m² | 96 triệu/m² - 198 triệu/m² |
Nhà phố
33 m²(3.3 x 11)
4,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
53 m²(3.1 x 17)
6,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
86 m²(6 x 17.5)
10,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
92 m²(4.3 x 21)
11 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
24 m²(4 x 7.5)
5 Tỷ 250 Triệu
219 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
127 m²(16 x 11.6)
23 Tỷ
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
45 m²(4 x 11)
7 Tỷ 790 Triệu
173 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
25 m²(3.1 x 8)
5,9 Tỷ
236 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
44 m²(6.3 x 7)
7,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
7,8 Tỷ
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
38 m²(4 x 16)
5 Tỷ 980 Triệu
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
4,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
30 m²(4.3 x 7.5)
7 Tỷ 780 Triệu
259 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
85 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
70 m²(3.9 x 17)
10,8 Tỷ
154 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
24 m²(3.5 x 7)
4,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
15 Tỷ
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
38 m²(4 x 16)
5 Tỷ 980 Triệu
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
30 m²(4.3 x 7.5)
7 Tỷ 780 Triệu
259 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai