Bán đất thửa 1812 tờ 53 Thạnh Xuân 52 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
4,4 Tỷ
55 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 52
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 52 | 102 triệu/m² | 7 triệu/m² - 1,73 tỷ/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 52 | 54 triệu/m² | 39 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Xuân 52 | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Đất
80 m²(4 x 20)
4,4 Tỷ
55 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
3 m²(4.5 x 11)
5,2 Tỷ
1.73 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
715 m²(14 x 52)
36 Tỷ
50.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
51 m²(4.5 x 11.5)
4,8 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
57.5 m²(9.2 x 6)
3,2 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
57.5 m²(9.2 x 6)
3,2 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
57.5 m²(9.2 x 6)
3,2 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
57.5 m²(9.2 x 6)
3,2 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
57.5 m²(9.2 x 6)
3,2 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
57.2 m²(5 x 11.5)
4,3 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
570 m²(6.1 x 11.5)
4,2 Tỷ
7.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
167 m²(4 x 41)
7 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
169 m²(4.1 x 40)
7 Tỷ
41.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
49.5 m²(4.5 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
98 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
48 m²(4.3 x 11)
10 Tỷ
208 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
3 Tỷ 350 Triệu
41.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
196.5 m²(15 x 14)
6 Tỷ
30.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
50 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 50 Triệu
61 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
50 m²(4.5 x 11.5)
3 Tỷ 50 Triệu
61 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Nhà phố
94 m²(4 x 25)
4,7 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 52
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai