Bán nhà hẻm 96/47 Thạnh Xuân 22 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
5,8 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 22
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 22 | 72 triệu/m² | 14 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 22 | 48 triệu/m² | 41 triệu/m² - 54 triệu/m² |
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
5,8 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
5 Tỷ 480 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
75 m²(4.5 x 15)
3 Tỷ 980 Triệu
53.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
294.7 m²(9.8 x 30)
10,4 Tỷ
35.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
50 m²
4,1 Tỷ
82 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
74 m²(5 x 14.7)
3,7 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
72.2 m²(3.9 x 20)
3,9 Tỷ
54 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
3 Tỷ 750 Triệu
49.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
69 m²(4.6 x 15)
5,6 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
95.3 m²(4 x 24)
5,8 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
102.4 m²(5 x 20.5)
5,7 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
100 m²(6.6 x 14)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
146 m²(7.6 x 19)
8,4 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Đất
203 m²(8 x 25)
8,3 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
52 m²(4.6 x 14)
5,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
61 m²(4 x 15.2)
6 Tỷ 520 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
54.1 m²(4 x 14)
5,4 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
300 m²(8.1 x 37)
11,8 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
69 m²(4.5 x 15.4)
5,7 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Nhà phố
735 m²(10.5 x 70)
10,3 Tỷ
14 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai