Bán chung cư Thạnh Xuân 13 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 13 | 78 triệu/m² | 31 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Xuân 13 | 75 triệu/m² | 25 triệu/m² - 118 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4 x 16)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
1 Tỷ 350 Triệu
45 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
317 m²(6.5 x 48)
9,7 Tỷ
30.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
6,3 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
135 m²(5.3 x 25.5)
10,5 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
86 m²(4.2 x 21)
5,6 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
110 m²(7.7 x 14.3)
4,2 Tỷ
38.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
3,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7,4 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(5 x 26)
3 Tỷ 850 Triệu
24.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(5 x 14)
4,8 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Nhà phố
153 m²(6 x 18)
13,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai