Bán nhà hẻm 216/21/14 Thạnh Xuân 25 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
6 Tỷ 290 Triệu
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 25
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 25 | 85 triệu/m² | 31 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 25 | 68 triệu/m² | 45 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Xuân 25 | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
6 Tỷ 290 Triệu
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
4,6 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
53.4 m²
4 Tỷ 750 Triệu
89 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
66 m²(4 x 17)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
1,3 Tỷ
32.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
107 m²(4 x 29.6)
4 Tỷ 350 Triệu
40.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
51 m²(4.4 x 12)
5,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
106.4 m²(4 x 26.6)
4,7 Tỷ
44.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
80 m²(5.2 x 16)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
56.2 m²(4.5 x 13)
7,4 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
55.3 m²(4.5 x 12.3)
6,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
50.4 m²(4 x 13)
5,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ 280 Triệu
106 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Đất
55 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Đất
58 m²(4 x 18)
4 Tỷ 850 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
7,8 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Nhà phố
79 m²(4.4 x 18)
7 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 25
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai