Bán đất thửa 689 tờ 20 Thạnh Xuân 40 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
70 m²(4 x 17.3)
3 Tỷ 430 Triệu
49 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 40
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 40 | 50 triệu/m² | 28 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 40 | 49 triệu/m² | 49 triệu/m² - 49 triệu/m² |
Đất
70 m²(4 x 17.3)
3 Tỷ 430 Triệu
49 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
66 m²(10 x 6.6)
2 Tỷ 350 Triệu
35.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
122 m²(4 x 31)
3,4 Tỷ
27.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
52 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
125 m²(4 x 32)
5,1 Tỷ
40.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
80.7 m²(5.6 x 14.5)
7 Tỷ 290 Triệu
90.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
96.3 m²(5 x 20)
7 Tỷ 850 Triệu
81.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
97.9 m²(5.5 x 17.8)
7 Tỷ 290 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
80.5 m²(5.9 x 13.8)
4,5 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
92 m²(5.5 x 17)
5,3 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
88.5 m²(5.5 x 16)
2,8 Tỷ
31.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
86.1 m²(5.2 x 18)
4,2 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
93 m²(7.6 x 13.5)
4,7 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
107 m²(5 x 21.5)
3,7 Tỷ
34.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Nhà phố
252 m²(6.5 x 31)
7,2 Tỷ
28.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 40
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai