Bán nhà hẻm 27/62/34 Thạnh Xuân 33 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 33
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 33 | 80 triệu/m² | 35 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 33 | 52 triệu/m² | 43 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Xuân 33 | 89 triệu/m² | 88 triệu/m² - 90 triệu/m² |
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
56 m²(4 x 13.8)
4,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
221.9 m²(5 x 44.5)
10,5 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
66 m²
5 Tỷ 250 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
109.7 m²(5 x 22)
5 Tỷ 150 Triệu
46.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
62 m²(4 x 155)
7 Tỷ 150 Triệu
115 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
62 m²(4 x 155)
7 Tỷ 150 Triệu
115 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Đất
98 m²(4 x 24)
4 Tỷ 650 Triệu
47.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Đất
98 m²(4 x 24)
4 Tỷ 650 Triệu
47.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(4 x 17)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(5 x 24.5)
10 Tỷ 950 Triệu
89.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 33
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai