Bán nhà hẻm 75/10/1A Thạnh Xuân 38 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(5.4 x 13)
4 Tỷ 950 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 38
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 38 | 82 triệu/m² | 41 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Xuân 38 | 125 triệu/m² | 125 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 38 | 50 triệu/m² | 42 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Nhà phố
70 m²(5.4 x 13)
4 Tỷ 950 Triệu
70.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
70 m²(5.4 x 12.5)
5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
51 m²(4.8 x 11)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4.1 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4.1 x 12)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Đất
241 m²(6.5 x 39)
14 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
64.5 m²
3,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 150 Triệu
76.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
61.9 m²(5 x 12.5)
3 Tỷ 850 Triệu
62.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
287 m²(10 x 29)
25 Tỷ 990 Triệu
90.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
660 m²(7.2 x 60)
27 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
300 m²(12 x 25)
24 Tỷ
80 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
660 m²(7.2 x 60)
27 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
7,9 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
7,9 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
51 m²(4.5 x 11.4)
6,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
51 m²(4.5 x 11.5)
5 Tỷ 980 Triệu
117 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
97 m²(7 x 14.5)
7,5 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
95 m²(4.5 x 19)
5,2 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Nhà phố
50.6 m²(4.2 x 12.5)
5 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 38
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai