Bán đất thửa 22 tờ 19 Mặt phố Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Đất
114 m²(7 x 16)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 149 triệu/m² | 43 triệu/m² - 459 triệu/m² |
| Biệt Thự đường số 1 | 352 triệu/m² | 233 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 44 triệu/m² | 4 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 166 triệu/m² | 95 triệu/m² - 271 triệu/m² |
Đất
114 m²(7 x 16)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²(3.5 x 23)
25 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(5.3 x 7.5)
4 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(4 x 19)
6,7 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
590.9 m²(7.8 x 47)
150 Tỷ
254 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
330 m²(19 x 18)
150 Tỷ
455 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
10,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
166 m²(9.8 x 19.5)
56 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(21 x 48)
19,5 Tỷ
19.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(3.5 x 23.4)
14 Tỷ 990 Triệu
183 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
131 m²(4.6 x 27.2)
12,5 Tỷ
95.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(5.2 x 8)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4.7 x 21)
4,2 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(5 x 16)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(5 x 20)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
76.2 m²(7.62 x 10)
35 Tỷ
459 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
25 m²(4 x 6.5)
3,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai